Log in

Share
View previous topicView next topic
avatar
Skin4fm.AD

Skin4fm.AD
Bài gửi : 560
Điểm : 1003
Giới tính : Male
Cảm ơn : 401
Đến từ : bao loc
View user profilehttp://leloi.allgoo.us
20130403

[PunBB] Share skin Skyline

Message reputation : 100% (3 votes)
Share skin Skyline* DEMO:


* THÔNG TIN:
Thiết kế : Dzinerstudio
Chuyển đổi sang Fm PunBB bởi Quân Ligerv
Skin được share tại : http://www.skin4fm.com/t2416-punbb-share-skin-skyline (Vui lòng không ẩn bài viết hoặc xóa dòng này khi share lại skin.)


* HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT
B1: Download File và giải nén
link:

B2: ACp>>Display>>Quản lý giao diện>>Themes management>>Import the skin>>Tìm và chọn File [Skin4fm.com]Skyline-style.bbtheme trong File vừa download về>>Import
B3: Thay các temp trong file download về tương ứng với temp trong ACP
* Mọi góp ý, báo lỗi vui lòng trả lời dưới topic này   :afro:

Viết bởi Quân Ligerv-Skin4fm


Last edited by Quân Ligerv on Fri Nov 15, 2013 9:25 am; edited 3 times in total


ڸ٥ﻻ ﻉ√٥ﺎ ٱ
Share this post on:diggdeliciousredditstumbleuponslashdotyahoogooglelive

Comments

avatar
on Wed Nov 20, 2013 7:32 pmanhhaost
Message reputation : 100% (1 vote)
Mất thanh nav rồi bác soctrangkute.ace.st
avatar
on Mon Nov 11, 2013 6:47 amBeelly
file bbtheme mình đã đính kèm phái dưới, bạn đọc lại nhé
on Sun Nov 10, 2013 12:45 pmThientai2013
nao dung khoc
avatar
on Mon Sep 02, 2013 5:56 ampesgold
beutifoul
avatar
on Fri Jul 12, 2013 1:42 pmbablack
ti3 hok dc ne
avatar
on Sat Jun 15, 2013 12:55 ampesgold
muy lindo
avatar
on Mon Apr 22, 2013 8:36 pmruby-coding
Message reputation : 0% (1 vote)
Code:
https://mega.co.nz/#!vEITiYTD!R5owWXH49Y5RRvnhVovBSA3fCuZerAUrAGA3DFwYXNI

Link này tải hum dc Ad ơi
avatar
on Thu Apr 18, 2013 2:15 pmbablack
sao tải về hok dc
avatar
on Mon Apr 15, 2013 1:19 amNIKC
MUY BIEN
avatar
on Tue Apr 09, 2013 6:56 amT-Lord
lol
avatar
on Sun Apr 07, 2013 12:40 amRaiden
Cảm ơn bạn, diễn đàn tốt nhất tôi đã từng thấy trong cuộc sống của tôi ... giữ nó lên!
avatar
on Sun Apr 07, 2013 12:37 amBeelly
cám ơn các bạn góp ý . đã update file bbtheme
avatar
on Sun Apr 07, 2013 12:25 amRaiden
Thiếu file [Skin4fm.com]Skyline-style.bbtheme rồi
avatar
on Sat Apr 06, 2013 11:43 pmBeelly
thiếu file nào vậy bạn .
avatar
on Sat Apr 06, 2013 9:26 pmbucnong
Message reputation : 100% (1 vote)
thieu file rui admin oi
avatar
on Sat Apr 06, 2013 8:50 pmruby-coding
Message reputation : 100% (1 vote)
Chuẩn quá ADMIN ơi
avatar
on Sat Apr 06, 2013 4:13 pmtuanpham247
Message reputation : 100% (1 vote)
Thiếu file [Skin4fm.com]Skyline-style.bbtheme rồi :x
avatar
on Thu Apr 04, 2013 11:56 amsiunhangao
Message reputation : 100% (1 vote)
anh ơi share cái index_box win 8 lun đi cho đẹp :D
View previous topicView next topic
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum